Nhà phố mặt tiền đường Hùng Vương, Long Xuyên 79m² giá 15 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền đường Hùng Vương, Long Xuyên 79m² giá 15 tỷ

15 tỷ
79 m² - 190 triệu/m²

Phường Mỹ Long, Thành phố Long Xuyên, Tỉnh An Giang

9 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
79 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng ngay trung tâm thành phố Long Xuyên. Căn nhà 3 lầu tọa lạc trên trục đường Hùng Vương sầm uất, nơi hội tụ đầy đủ các yếu tố thuận lợi cho việc kinh doanh và an cư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79.8m² (4,2m x 19m)
  • Bố trí: Nhà xây dựng kiên cố 3 tầng, không gian thoáng đãng, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đắc địa, vỉa hè rộng rãi, phù hợp mở văn phòng, showroom hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện khu vực trung tâm thương mại sầm uất bậc nhất Long Xuyên
  • Cách chợ Mỹ Long khoảng 300m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần hệ thống ngân hàng, phòng giao dịch và các cơ quan hành chính quan trọng
  • Di chuyển nhanh chóng đến trường tiểu học và THCS trong khu vực chỉ trong 5 phút
  • Gần bệnh viện Đa khoa thành phố Long Xuyên, đảm bảo an sinh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh tại vị trí trung tâm, hoặc gia đình mong muốn một không gian sống đẳng cấp ngay trục đường chính của thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp!