Nhà phố mặt tiền ĐT743 Dĩ An 121.5m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền ĐT743 Dĩ An 121.5m² - Mặt tiền kinh doanh

6.9 tỷ
122 m² - 57 triệu/m²

Thành Phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
122 m²

Nhà phố 3 tầng mặt tiền ĐT743, đối diện KCN Sóng Thần, vị trí kinh doanh sầm uất hiếm có, phù hợp vừa ở, vừa kinh doanh và giữ tài sản lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 121.5m² (ngang 4.5m x dài 27m)
  • Bố trí: Nhà phố 3 tầng, mặt tiền rộng, dễ bố trí không gian ở kết hợp mặt bằng kinh doanh hoặc văn phòng đại diện.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường ĐT743 lưu lượng xe cộ đông đúc, đối diện KCN Sóng Thần, tiềm năng khai thác kinh doanh đa ngành, pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Mặt tiền đường ĐT743, trục giao thông huyết mạch của thành phố Dĩ An, kết nối nhiều khu công nghiệp và khu dân cư lân cận.
  • Đối diện KCN Sóng Thần, nguồn khách hàng lớn cho các mô hình kinh doanh ăn uống, cửa hàng tiện lợi, dịch vụ logistics và kho bãi.
  • Khu vực dân cư đông đúc, xung quanh nhiều nhà phố kinh doanh, cửa hàng, siêu thị mini và dịch vụ thiết yếu.
  • Giao thông thuận tiện di chuyển tới các khu vực khác của Bình Dương và TP.HCM nhờ hạ tầng đường bộ phát triển.
  • Hạ tầng hoàn thiện, trong bán kính vài phút di chuyển có chợ, trường học và ngân hàng, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hằng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.9 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn vừa ở vừa kinh doanh ngay mặt tiền lớn, nhà đầu tư tìm tài sản mặt tiền giữ tiền an toàn, hoặc làm văn phòng đại diện, showroom gần khu công nghiệp.

Liên hệ: