Nhà phố mặt tiền chợ Bắc Sơn, Rạch Giá 61.1m² giá 4.55 tỷ - Đang bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền chợ Bắc Sơn, Rạch Giá 61.1m² giá 4.55 tỷ - Đang bán gấp!

4.55 tỷ
61.1 m² - 74 triệu/m²

Phường Vĩnh Lạc, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
61.1 m²

Chủ đầu tư cần bán gấp nhà phố mặt tiền chợ Bắc Sơn, một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại trung tâm Rạch Giá.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.1m²
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách rộng, phòng thờ và sân ô tô
  • Đặc điểm: Thổ cư 100%, hoàn công đầy đủ, hướng Tây Bắc, tặng full nội thất cao cấp như hình

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bắc Sơn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đường Âu Cơ sầm uất, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và nhiều quán ăn ngon

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai muốn đầu tư vào bất động sản có giá trị gia tăng tốt trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!