1 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà phố mặt tiền Bình Giã Vũng Tàu 343m² - Vị trí đắc địa kinh doanh ngay!
25 tỷ
343 m² - 73 triệu/m²
Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
1 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
343 m²
Khai thác tối đa tiềm năng kinh doanh tại vị trí đắc địa ngay mặt tiền đường Bình Giã!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:343,6m² (có 230m² thổ cư)
- Bố trí:Nhà 1 trệt, 1 lầu và sân thượng, mặt tiền rộng 7,96m
- Đặc điểm:Vị trí mặt tiền sầm uất, hướng Tây Bắc, tặng kèm nhà hiện hữu cực đẹp
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Thắng Tam, thuận tiện mua sắm và buôn bán
- Cách các trường học tại phường Thắng Tam chỉ vài phút di chuyển
- Gần khu vực trung tâm hành chính và y tế của TP. Vũng Tàu
- Khu dân cư đông đúc, giao thông kết nối cực kỳ thuận lợi
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:25 tỷ
Phù hợp với ai:
Rất phù hợp cho nhà đầu tư mua giữ tài sản, kinh doanh đa ngành nghề hoặc làm trụ sở văn phòng công ty tại khu vực trung tâm.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem thực tế và thương lượng giá chính chủ!