Nhà phố mặt tiền Ấp Chiến Lược 166m² - Vị trí kinh doanh sầm uất | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố mặt tiền Ấp Chiến Lược 166m² - Vị trí kinh doanh sầm uất

13.5 tỷ
166 m² - 81 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

9 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
166 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắt giá tại đường Ấp Chiến Lược, phường Bình Hưng Hòa A. Với diện tích lên đến 166m², đây là tài sản lý tưởng để đầu tư kinh doanh hoặc xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 166m² (ngang 5.2m x dài 32m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4 kiên cố, hiện đang có dòng tiền cho thuê ổn định khoảng 21 triệu/tháng.
  • Đặc điểm: Sở hữu 2 mặt tiền (trước và sau) cực thoáng, pháp lý rõ ràng, phù hợp cải tạo hoặc xây mới theo nhu cầu.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Ông Mười chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm sinh hoạt
  • Kết nối giao thông nhanh chóng qua các trục đường lớn: Bình Long, Mã Lò, Quốc lộ 1A
  • Gần trường học các cấp và hệ thống trung tâm y tế tại địa phương
  • Khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều showroom, spa và văn phòng
  • Dễ dàng di chuyển sang quận Tân Phú chỉ trong 5-10 phút lái xe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm phù hợp với nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền sẵn, hoặc khách hàng muốn xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ (CHDV) cho thuê, showroom trưng bày nhờ lợi thế mặt tiền kinh doanh đắc địa.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem thực tế vị trí bất động sản tiềm năng này.