Nhà phố Mai Hoa Thôn Đà Lạt 114.5m² giá 10.5 tỷ - Đường ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Mai Hoa Thôn Đà Lạt 114.5m² giá 10.5 tỷ - Đường ô tô vào tận nơi!

10.5 tỷ
114 m² - 92 triệu/m²

2, Đà Lạt, Lâm Đồng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
114 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại đường Mai Hoa Thôn, phường 2, thành phố Đà Lạt. Với diện tích 114.5m², ngôi nhà được thiết kế hiện đại với kết cấu 1 trệt và 1 lầu, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 114.5m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách, bếp, sân phơi, sân lớn để ô tô riêng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, đường nhựa ô tô rộng 5m tới nhà, pháp lý sổ đỏ đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến trung tâm Đà Lạt
  • Chỉ vài phút tới các cửa hàng tiện lợi và chợ địa phương
  • Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho việc định cư lâu dài
  • Gần nhiều trường học và bệnh viện, thuận tiện cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình muốn định cư lâu dài tại Đà Lạt, hoặc là cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!