Nhà phố Mã Lò Bình Tân 78m² 3 tầng - Ô tô thông giá 5.5 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Mã Lò Bình Tân 78m² 3 tầng - Ô tô thông giá 5.5 tỷ

5.5 tỷ
78 m² - 71 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
78 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại, hẻm xe hơi thông thoáng tại khu vực sầm uất bậc nhất Bình Tân. Với diện tích rộng rãi và thiết kế tối ưu, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đa thế hệ mong muốn an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m² (ngang 5m, dài 17m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 2 lầu kiên cố với khung bê tông cốt thép, không gian các phòng thoáng đãng, đón sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông, thuận tiện di chuyển ra Tên Lửa, Hương Lộ 2, Tỉnh Lộ 10. Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Aeon Mall Bình Tân chỉ 2km, thuận tiện mua sắm và giải trí cuối tuần
  • Gần các trường học các cấp như Tiểu học Bình Trị Đông, THCS Tân Tạo, đảm bảo môi trường giáo dục cho con trẻ
  • Cách bệnh viện Bình Tân và bệnh viện Quốc tế City chỉ 5-10 phút di chuyển
  • Khu vực tập trung nhiều chợ truyền thống và cửa hàng tiện lợi, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Kết nối giao thông nhanh chóng sang Quận 6 qua trục đường Tên Lửa và Tân Hòa Đông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm phù hợp cho gia đình đông thành viên cần không gian sống rộng rãi, thoáng mát hoặc khách hàng đầu tư giữ tiền với tiềm năng tăng giá bền vững nhờ vị trí giáp ranh Quận 6 và gần các trục đường huyết mạch.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế và tư vấn các thủ tục pháp lý liên quan nhanh chóng nhất!