Nhà phố Lý Thánh Tông Tân Phú 100m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lý Thánh Tông Tân Phú 100m² - Mặt tiền kinh doanh đắc địa

8.99 tỷ
100 m² - 90 triệu/m²

Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

16 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
100 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắt giá tại vị trí giao thương sầm uất bậc nhất khu vực. Căn nhà tọa lạc trên đường Lý Thánh Tông, Tân Phú với thiết kế tối ưu, kết hợp hoàn hảo giữa không gian ở tiện nghi và mặt bằng kinh doanh sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m² (Diện tích sử dụng rộng rãi, vuông vức).
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng kiên cố, đã được sơn sửa mới, không gian thoáng đãng, hiện đại.
  • Đặc điểm: Ngang khủng 5.2m cực hiếm, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề, vị trí tiếp giáp các quận trung tâm thuận lợi di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối nhanh chóng đến UBND quận Tân Phú và các cơ quan hành chính.
  • Gần trường học các cấp (THCS, THPT) thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ Tân Hương và các siêu thị lớn chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Tiếp giáp các trục đường huyết mạch dễ dàng kết nối sang Quận 11, Quận 6 và Tân Bình.
  • Khu vực tập trung nhiều cửa hàng, ngân hàng và dịch vụ tiện ích sầm uất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.99 tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh tại gia, mở văn phòng đại diện hoặc đầu tư cho thuê với dòng tiền ổn định. Đặc biệt lý tưởng cho gia đình muốn an cư tại khu vực có hạ tầng phát triển đồng bộ.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà miễn phí, tư vấn pháp lý chuyên sâu và định giá bất động sản chính xác nhất. Đội ngũ chuyên viên sẵn sàng hỗ trợ 24/24 để giúp bạn sở hữu ngôi nhà mơ ước.