Nhà phố Lý Thái Tổ Quận 10, 87m² - Mặt tiền kinh doanh giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lý Thái Tổ Quận 10, 87m² - Mặt tiền kinh doanh giá tốt

22 tỷ
87 m² - 253 triệu/m²

Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

12 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
87 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà mặt tiền đắc địa ngay trung tâm Quận 10 với mức giá cực kỳ cạnh tranh. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng đang tìm kiếm tài sản vừa để ở, vừa khai thác kinh doanh hoặc đầu tư tích lũy dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87m² (ngang 4,2m, nở hậu 5m cực đẹp)
  • Bố trí: Kết cấu vững chắc 4 tầng, thiết kế tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh sầm uất, vị trí đắc địa, phong thủy thịnh vượng với thế đất nở hậu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Nhi Đồng 1, thuận tiện chăm sóc sức khỏe gia đình
  • Cách chợ Hòa Hưng chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường huyết mạch như Ba Tháng Hai, Cách Mạng Tháng Tám
  • Xung quanh tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng giao dịch và chuỗi cửa hàng tiện lợi
  • Gần các trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với những nhà đầu tư thông thái muốn sở hữu bất động sản mặt tiền tại trung tâm thành phố, hoặc khách hàng tìm kiếm không gian kinh doanh đa ngành nghề tại khu vực có lưu lượng giao thông sầm uất bậc nhất Quận 10.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền giá tốt nhất thị trường hiện nay. Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp cùng cơ hội thương lượng giá tốt nhất!