Nhà phố Lý Quốc Sư, Hoàn Kiếm, 25m² giá 12.5 tỷ - Vị trí trung tâm, thu nhập ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lý Quốc Sư, Hoàn Kiếm, 25m² giá 12.5 tỷ - Vị trí trung tâm, thu nhập ổn định!

12.5 tỷ
25 m² - 500 triệu/m²

Hàng Trống, Hoàn Kiếm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà phố tọa lạc tại ngã 3 Nhà Chung, Ấu Triệu, phố Lý Quốc Sư, chỉ cách hồ Gươm 2 phút đi bộ. Đây là một trong những vị trí đắc địa nhất tại Hà Nội, nơi tập trung đông khách du lịch và người dân địa phương. Với sự phát triển mạnh mẽ của khu vực, ngôi nhà này hứa hẹn mang lại nhiều cơ hội kinh doanh và đầu tư hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: Nhà xây chắc chắn, 2 mặt thoáng, mặt tiền rộng, rất thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Khách du lịch luôn lấp đầy phòng quanh năm, thu nhập ổn định hàng triệu mỗi ngày nếu tự kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 2 phút đi bộ đến hồ Gươm, không gian lý tưởng cho thư giãn và đi dạo.
  • Gần nhiều quán ăn vặt nổi tiếng, cafe, phở, bún, thu hút khách du lịch và người dân địa phương.
  • Đường phố rộng rãi, dễ dàng di chuyển và thuận tiện cho việc kinh doanh.
  • Trung tâm thành phố, gần các điểm tham quan nổi tiếng, thuận lợi cho việc cho thuê phòng.
  • Gần các dịch vụ tiện ích như siêu thị, bệnh viện, trường học.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời, hoặc cho những gia đình muốn tận hưởng cuộc sống tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này, hãy liên hệ ngay hôm nay để gặp trực tiếp chủ nhà và thương lượng giá cả!