Nhà phố Lý Nam Đế 31m² giá 17 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lý Nam Đế 31m² giá 17 tỷ - Thiết kế hiện đại, ô tô đỗ cửa!

17 tỷ
31 m² - 548 triệu/m²

Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại khu phân lô Lý Nam Đế! Với thiết kế sang trọng, hiện đại và vị trí đắc địa, đây chính là nơi lý tưởng để bạn và gia đình sinh sống hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30.6m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng khách, phòng bếp đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà xây 6 tầng, 2 mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, ô tô đỗ cửa, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học chất lượng cao, thuận tiện cho việc học tập của trẻ
  • Cách chợ Cửa Đông chỉ 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh trật tự cao, dân trí tốt
  • Gần các trục đường chính, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp với các gia đình trẻ, người có nhu cầu ở kết hợp kinh doanh hoặc những ai muốn tìm kiếm một tài sản đầu tư có giá trị lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội