Nhà phố Lưu Hữu Phước 100m² giá 43 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lưu Hữu Phước 100m² giá 43 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa

43 tỷ
100 m² - 430 triệu/m²

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
100 m²

Cơ hội vàng sở hữu bất động sản mặt phố Lưu Hữu Phước - vị trí đắc địa tại trung tâm Mỹ Đình, nơi hội tụ tiềm năng kinh doanh vượt trội và giá trị thương mại cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: Thiết kế thông thoáng, tối ưu công năng, phù hợp làm văn phòng, showroom hoặc kinh doanh đa ngành nghề.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 6m, vỉa hè 8m cực rộng rãi, đường phố thông thoáng, vị trí đắc địa ngay gần các trục đường huyết mạch Hàm Nghi, Nguyễn Cơ Thạch, Nguyễn Văn Giáp.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện cho các hoạt động thể thao, giải trí.
  • Gần hệ thống trường học chất lượng cao như Đoàn Thị Điểm, Lê Quý Đôn, đáp ứng nhu cầu giáo dục toàn diện.
  • Liền kề các tổ hợp văn phòng, trụ sở tập đoàn lớn, tạo môi trường kinh doanh sầm uất và tấp nập.
  • Dễ dàng tiếp cận các trung tâm thương mại, siêu thị và chuỗi nhà hàng ẩm thực cao cấp tại khu vực Mỹ Đình.
  • Hạ tầng giao thông đồng bộ, kết nối nhanh chóng với các tuyến đường trọng điểm, thuận tiện giao thương.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định, các doanh nghiệp muốn đặt trụ sở văn phòng hoặc showroom tại vị trí nhận diện thương hiệu tốt nhất khu vực Mỹ Đình.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ để có giao dịch thuận lợi nhất.