Nhà phố Lương Văn Can 81m² 11.9 tỷ - Ô tô tránh, thang máy xịn | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lương Văn Can 81m² 11.9 tỷ - Ô tô tránh, thang máy xịn

11.9 tỷ
81 m² - 147 triệu/m²

Phường Thắng Nhì, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

17 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
81 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố đẳng cấp tại vị trí đắc địa phường Thắng Nhì, TP. Vũng Tàu. Với thiết kế 1 trệt 3 lầu kiên cố cùng hệ thống thang máy hiện đại, đây là chốn an cư lý tưởng cho những gia đình tìm kiếm sự sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 3 lầu đúc 4 tấm kiên cố gồm phòng khách sang trọng, 4 phòng ngủ rộng rãi, 5 phòng vệ sinh riêng biệt.
  • Đặc điểm: Nhà hướng Đông Nam cực mát, tích hợp thang máy thuận tiện, gara ô tô riêng biệt và 2 sân thượng trước sau thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thắng Nhì chỉ 5 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm.
  • Gần trường Tiểu học Thắng Nhì và các cơ sở giáo dục chất lượng.
  • Cách Bãi Trước và khu vực trung tâm du lịch chỉ khoảng 1.5km.
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn, dễ dàng di chuyển về trung tâm thành phố.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, văn minh và yên tĩnh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, hiện đại tại trung tâm Vũng Tàu, hoặc những khách hàng tìm kiếm bất động sản có giá trị bền vững và tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!