Nhà phố Lương Thế Vinh 43m² giá 6.95 tỷ - Mặt tiền kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lương Thế Vinh 43m² giá 6.95 tỷ - Mặt tiền kinh doanh tốt

6.95 tỷ
43 m² - 162 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
43 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời cực tốt với mặt phố kinh doanh sầm uất ngay tại trung tâm Thanh Xuân!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:43m²
  • Bố trí:3 tầng, không gian linh hoạt
  • Đặc điểm:Mặt phố Lương Thế Vinh, ô tô tránh, kinh doanh ngày đêm, đang có dòng tiền 12 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cụm trường đại học lớn (ĐH Khoa học Tự nhiên, ĐH Công nghệ), lượng sinh viên cực đông
  • Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh với trục Nguyễn Trãi và Ngã Tư Sở
  • Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất ngày đêm
  • Gần hệ thống trường học các cấp và chợ dân sinh tiện lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.95 tỷ
  • Pháp lý:Nhà chưa sổ, phù hợp khách đầu tư chấp nhận pháp lý chờ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định hoặc khách hàng muốn sở hữu mặt phố kinh doanh tại khu vực đông dân cư.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp!