Nhà Phố Lương Ngọc Quyến, Thái Nguyên 91m² - Mặt tiền kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Lương Ngọc Quyến, Thái Nguyên 91m² - Mặt tiền kinh doanh!

5.46 tỷ - 6.279 tỷ
91 m² - 60 triệu/m²

Phường Lương Ngọc Quyến, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
91 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà phố kinh doanh tại vị trí đắc địa nhất Lương Ngọc Quyến, Thái Nguyên, đảm bảo dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá vượt trội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:91m²
  • Bố trí:Mặt tiền rộng 4m, thiết kế linh hoạt, tối ưu công năng kinh doanh tầng trệt và không gian sinh hoạt phía trên.
  • Đặc điểm:Nằm ngay ngõ JOLIBEE sầm uất, vị trí lô 2 thuận lợi tiếp cận khách hàng, thuộc khu vực lõi trung tâm sư phạm.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong “lõi trung tâm sư phạm”, gần kề các trường Đại học Sư phạm Thái Nguyên, Đại học Thái Nguyên, đảm bảo nguồn khách hàng dồi dào.
  • Ngay ngõ JOLIBEE, khu vực sầm uất với đa dạng tiện ích ăn uống, mua sắm, giải trí.
  • Dễ dàng tiếp cận Bệnh viện Đa khoa Trung ương Thái Nguyên trong bán kính ngắn.
  • Gần chợ dân sinh và các siêu thị mini, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày của gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng đến các khu vực trung tâm khác của thành phố Thái Nguyên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:Từ 5.46 tỷ đến 6.279 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định hoặc gia đình mong muốn vừa ở vừa kinh doanh tại khu vực sầm uất, gần các trường đại học và tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.