Nhà phố Lương Định Của 132m² giá 59 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lương Định Của 132m² giá 59 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

59 tỷ
132 m² - 447 triệu/m²

Phường An Khánh, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
132 m²

Nhà phố mặt tiền hiếm tại đoạn sầm uất Lương Định Của, đón dòng khách thuê/văn phòng với lợi thế hướng Đông Nam.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:132m²
  • Bố trí:3 tầng sân thượng khai thác đa năng
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng, phù hợp kinh doanh và văn phòng kết hợp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ga Metro An Phú, dễ dàng di chuyển về trung tâm Quận 1
  • Cách công viên bờ sông Thủ Thiêm và khu hành chính Sala vài phút xe máy
  • Tiếp giáp Crescent Mall và Vincom Mega Mall Thảo Điền cho mua sắm giải trí
  • Đối diện tầng sàn văn phòng và dịch vụ ngân hàng dọc trục Nguyễn Cơ Thạch
  • Liền kề Trường Quốc tế AIS cùng hệ thống trường liên cấp Thảo Điền

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:59 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư và chủ doanh nghiệp cần mặt tiền lớn, dễ làm văn phòng hoặc mở cửa hàng ngay trung tâm Quận 2.

Liên hệ:

Thăm nhà sớm để giữ suất và trao đổi điều kiện phù hợp với kế hoạch của bạn.