Nhà phố Long Trường Thủ Đức 56m² giá 5.4 tỷ - Vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Long Trường Thủ Đức 56m² giá 5.4 tỷ - Vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ!

5.4 tỷ
56 m² - 96 triệu/m²

Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
56 m²

Khám phá căn nhà phố hoàn hảo tại Long Trường, Thủ Đức với không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn! Căn nhà 3 tầng với thiết kế hiện đại và tiện nghi, giúp bạn tận hưởng cuộc sống thoải mái và tiện lợi nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (Ngang 4m x Dài 14m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, sân thượng và ban công thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng, thiết kế hợp lý, không gian sinh hoạt rộng rãi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh, thuận tiện di chuyển
  • Cách chợ Long Trường chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần khu Đông Tăng Long, tập trung nhiều dịch vụ ăn uống và giải trí
  • Chỉ mất 5 phút đến Đại Học Tài Chính Marketing, phù hợp cho sinh viên
  • Gần Khu công nghệ cao, lý tưởng cho những ai làm việc trong lĩnh vực công nghệ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.4 tỷ VND - Thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, gần gũi với các tiện ích và trường học.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội