Nhà Phố Lô Góc Đường Cầu Kính, Tân An 111m² - Dòng tiền 25 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Lô Góc Đường Cầu Kính, Tân An 111m² - Dòng tiền 25 triệu/tháng!

6.95 tỷ
111 m² - 63 triệu/m²

Phường Tân Khánh, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
111 m²

Cơ hội vàng sở hữu nhà phố lô góc hai mặt tiền đắc địa tại trung tâm Thành phố Tân An, Long An – nơi dòng tiền kinh doanh ổn định chờ đón bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:111m²
  • Bố trí:Lô góc hai mặt tiền, hiện có 6 căn ki-ốt đang cho thuê.
  • Đặc điểm:Pháp lý sổ hồng chính chủ, vị trí kinh doanh đắc địa, thu nhập thụ động 25 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Tân An, thuận tiện cho việc kinh doanh và mua sắm hàng ngày.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Long An chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Khu vực tập trung nhiều trường học các cấp (mầm non, tiểu học, THCS, THPT) trong bán kính gần.
  • Dễ dàng kết nối với trung tâm hành chính Thành phố Tân An và các tuyến đường huyết mạch.
  • Khu dân cư đông đúc, sầm uất, đảm bảo nguồn khách hàng tiềm năng cho các ki-ốt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá trong tương lai. Cũng phù hợp cho người muốn kết hợp an cư và kinh doanh tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam