Nhà Phố Lò Đúc 22m² giá 8.3 tỷ - Cơ hội hiếm có giữa trung tâm Hà Nội! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Lò Đúc 22m² giá 8.3 tỷ - Cơ hội hiếm có giữa trung tâm Hà Nội!

8.3 tỷ
22 m² - 377 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
22 m²

Cơ hội sở hữu nhà phố đắt giá tại khu vực Lò Đúc, quận Hai Bà Trưng. Với diện tích 22m², nhà mặt ngõ này không chỉ dễ dàng di chuyển mà còn mang lại không gian sống thoáng đãng với hai mặt thoáng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách + sân để xe; Tầng 2: Phòng bếp + WC; Tầng 3, 4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng + WC khép kín; Tầng 5: Tum, phòng thờ + sân phơi thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, thiết kế hợp lý, giấy phép xây dựng đầy đủ, thoáng mát với cửa sổ tự nhiên trong mỗi phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Nhà Hát Lớn và Hồ Gươm hơn 1km, thuận tiện cho việc đi lại.
  • Gần Hồ Hai Bà, các trường học danh tiếng như Trưng Trắc, Trưng Nhị, tạo điều kiện tốt cho con em học tập.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối, hàng xóm văn minh, môi trường sống lý tưởng.
  • Trước nhà có sân riêng để xe máy, không cần phải đưa vào nhà.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình trẻ, những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và an toàn giữa lòng Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội