Nhà phố Lĩnh Nam 83m² giá 22 tỷ - Đầu tư sinh lời từ quy hoạch mở rộng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lĩnh Nam 83m² giá 22 tỷ - Đầu tư sinh lời từ quy hoạch mở rộng!

22 tỷ
83 m² - 265 triệu/m²

Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
83 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại phố Lĩnh Nam, nơi sở hữu vị trí vàng trên thị trường bất động sản Hà Nội. Với quy hoạch mở rộng đường Lĩnh Nam lên 40m, bất động sản này hứa hẹn sẽ tăng giá trị đáng kể trong thời gian tới. Hãy nhanh tay nắm bắt cơ hội này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m²
  • Bố trí: Lô góc, vuông vắn, 2 mặt thoáng
  • Đặc điểm: Không gian thoáng sáng, thuận tiện cho việc xây dựng chung cư mini hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt phố Lĩnh Nam, chỉ cách 20m, giao thông thuận lợi
  • Ngõ rộng, sạch sẽ, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê
  • Tiện ích xung quanh phong phú, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Phù hợp cho gia đình hoặc nhà đầu tư tìm kiếm dòng tiền ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ quy hoạch, hoặc những ai muốn xây dựng căn hộ cho thuê tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sáng giá này! Hãy liên hệ ngay để sắp xếp lịch xem nhà!