Nhà phố Lĩnh Nam 41m² giá 10.7 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô vào nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lĩnh Nam 41m² giá 10.7 tỷ - Kinh doanh sầm uất, ô tô vào nhà!

10.7 tỷ
41 m² - 261 triệu/m²

Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại Lĩnh Nam, Hoàng Mai! Với vị trí lô góc thoáng đãng, mặt ngõ thông rộng rãi, ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là cơ hội kinh doanh lý tưởng cho những ai mong muốn khởi nghiệp hoặc đầu tư vào bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hợp lý, không gian rộng rãi
  • Đặc điểm: Lô góc thoáng sáng, mặt ngõ kinh doanh tấp nập, ô tô vào tận nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Lòng Thuyền vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, tạo điều kiện thuận lợi cho con em đi học
  • Cách bệnh viện và các cơ sở y tế khoảng 1km, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.7 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông người, hoặc các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà.