Nhà phố Linh Đông 74m² 4 tầng - Nội thất tiền tỷ, ô tô vào nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Linh Đông 74m² 4 tầng - Nội thất tiền tỷ, ô tô vào nhà

8.5 tỷ
74 m² - 115 triệu/m²

Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
74 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố đẳng cấp tại phường Linh Đông, Thủ Đức với chiều dài ấn tượng 18.5m. Không gian sống lý tưởng dành cho gia đình yêu thích sự yên tĩnh, sang trọng và tiện nghi ngay giữa lòng khu dân cư hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74m² (ngang 4m x dài 18.5m), sổ hồng hoàn công đầy đủ 73.3m².
  • Bố trí: Kết cấu 4 tầng đúc kiên cố, thiết kế hiện đại gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, 5 WC riêng biệt và sân thượng trước sau thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà xây tâm huyết, tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp trị giá hàng tỷ đồng, khách mua chỉ việc xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu phân lô đồng bộ, dân trí cao, an ninh đảm bảo.
  • Đường trước nhà rộng 6m, xe hơi di chuyển tránh nhau thoải mái.
  • Liền kề các trường Đại học lớn, thuận tiện cho việc học tập.
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến chợ, trạm y tế và hệ thống cửa hàng tiện lợi.
  • Kết nối giao thông thuận tiện tới trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ (thương lượng trực tiếp chính chủ).

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống chất lượng, hoặc những khách hàng đang tìm kiếm một tài sản có giá trị thực, pháp lý minh bạch tại khu vực Thủ Đức sầm uất.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và nhận những thông tin mới nhất về pháp lý cũng như hỗ trợ đàm phán giá tốt nhất từ chuyên viên bất động sản khu vực.