Nhà phố Linh Chiểu Thủ Đức 93.3m² giá 12.5 tỷ - Khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Linh Chiểu Thủ Đức 93.3m² giá 12.5 tỷ - Khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích!

12.5 tỷ
93 m² - 134 triệu/m²

Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại phường Linh Chiểu, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh. Ngôi nhà với thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi, đang được để trống, sẵn sàng cho bạn và gia đình dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93.3m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong khu dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện, giao thông thuận lợi với đường xe hơi thông thoáng, chỉ cách đường Hoàng Diệu 2 và Tô Vĩnh Diện 500m.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Linh Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Linh Chiểu khoảng 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Có nhiều khu vui chơi giải trí trong khu vực, thích hợp cho gia đình
  • Gần bệnh viện quận Thủ Đức, đảm bảo an toàn cho sức khỏe
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ (bớt lộc cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình có nhu cầu sinh sống trong khu vực đông đúc, thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam