Nhà phố Liễu Giai 102m² giá 68 tỷ - Vị trí đắc địa, cho thuê 180 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Liễu Giai 102m² giá 68 tỷ - Vị trí đắc địa, cho thuê 180 triệu/tháng!

68 tỷ
102 m² - 667 triệu/m²

Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
102 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà phố đẳng cấp tại khu vực Ba Đình, nơi có tiềm năng sinh lời vượt trội! Căn nhà phố Liễu Giai 9 tầng, với diện tích 102m² và mặt tiền 5.5m, là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một bất động sản vừa để ở vừa để đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m²
  • Bố trí: 9 tầng, mỗi tầng 2 căn hộ khép kín, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Thửa đất vuông vắn, sổ hồng pháp lý chuẩn, giao dịch nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần tòa nhà Lotte 65 tầng, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Chỉ vài bước đến các đại sứ quán và cơ quan hành chính
  • Tiếp giáp các tuyến phố lớn như Văn Cao, Kim Mã, Đội Cấn, thuận lợi cho di chuyển
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, nhiều tiện ích sống xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 68 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình mong muốn sở hữu một ngôi nhà với tiềm năng cho thuê cao, tạo dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà và nhận thông tin chi tiết.