Nhà phố liền kề Royal Island 99m² - Vị trí đắc địa ven sông | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố liền kề Royal Island 99m² - Vị trí đắc địa ven sông

12.86-18.5 tỷ
99 m² - 130 triệu/m²

Xã Vĩnh Hoà, Huyện Vĩnh Bảo, Thành phố Hải Phòng

7 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
99 m²

Cơ hội sở hữu không gian sống đẳng cấp tại đô thị đảo Royal Island với căn nhà phố liền kề ven sông đầy tiềm năng. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng đang tìm kiếm một nơi an cư nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời bền vững ngay tại Hải Phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 99m² (Diện tích xây dựng 317.4m²)
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại 4 tầng tối ưu công năng, đi kèm khoảng sân vườn rộng ~100m² phía sau nhà vô cùng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Vị trí trục ven sông đắt giá, đón gió và ánh sáng tự nhiên, không gian riêng tư, yên tĩnh, thiết kế sang trọng đẳng cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối giao thông thuận tiện thông qua Cầu Hoàng Gia đến trung tâm thành phố Hải Phòng
  • Nằm trong quần thể Royal Island với hệ thống tiện ích nội khu cao cấp
  • Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall phục vụ nhu cầu mua sắm, giải trí
  • Tiếp cận nhanh chóng hệ thống trường học Vinschool chất lượng quốc tế
  • Tận hưởng không gian xanh tại công viên chủ đề và sân golf tiêu chuẩn ngay trong dự án

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 12.86 tỷ đến 18.5 tỷ VND (tùy theo phương thức thanh toán và ưu đãi)

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với những gia đình thượng lưu mong muốn không gian sống nghỉ dưỡng ngay tại trung tâm, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có tiềm năng tăng giá cao và dòng tiền ổn định tại dự án đô thị đảo đẳng cấp nhất khu vực.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết về chính sách thanh toán, ưu đãi chiết khấu từ chủ đầu tư và tham quan thực tế căn nhà phố ven sông độc bản này!