Nhà phố liền kề EHome 4 Vĩnh Phú 75m² giá 4.4 tỷ - Sổ hồng riêng, hỗ trợ ngân hàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố liền kề EHome 4 Vĩnh Phú 75m² giá 4.4 tỷ - Sổ hồng riêng, hỗ trợ ngân hàng!

4.4 tỷ
75 m² - 59 triệu/m²

Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà phố liền kề sang trọng tại dự án EHome 4, Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương. Ngôi nhà với diện tích 75m², thiết kế hiện đại và tiện nghi, đang chờ đón chủ nhân mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: Nhà trống, sẵn sàng cho bạn thiết kế theo ý thích.
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 2,3 tỷ với lãi suất chỉ 6.1%/năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên và hồ bơi, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi.
  • Cách chợ và các quán ăn chỉ 5-10 phút di chuyển, thuận tiện cho việc mua sắm và sống hàng ngày.
  • Khu dân cư an ninh, thân thiện, thích hợp cho gia đình.
  • Di chuyển dễ dàng đến Thủ Đức, Bình Thạnh và quận 12 chỉ trong vòng 10 phút.
  • Nằm trong khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.400 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái, an toàn với tiện ích đầy đủ, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và không bỏ lỡ cơ hội này!