Nhà Phố Liền Kề AS4-197 Quận Bình Tân 125m² giá 23.2 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Liền Kề AS4-197 Quận Bình Tân 125m² giá 23.2 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh

23.2 tỷ
125 m² - 186 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
125 m²

Chào mừng bạn đến với Nhà Phố Liền Kề AS4-197, nơi mang đến cơ hội kinh doanh tuyệt vời với vị trí đắc địa. Nhà phố này sở hữu hai mặt tiền hiếm có, thuận lợi cho việc khai thác các dịch vụ như F&B, showroom hoặc boutique office. Đặc biệt, chỉ vài bước là bạn có thể đến Clarke Quay và bãi biển cát trắng tuyệt đẹp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 125m²
  • Bố trí: Diện tích xây dựng lên đến 406m², với mặt tiền giáp đường Ánh Sáng 4 (20.5m) và trục Thiên Đường Xanh 25 (14m), tối ưu hóa không gian sử dụng.
  • Đặc điểm: Có sổ hồng, pháp lý rõ ràng, đảm bảo an tâm cho chủ sở hữu.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Clarke Quay chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc vui chơi và giải trí.
  • Gần các khu vực thương mại sầm uất, dễ dàng thu hút khách hàng.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận.
  • Nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như siêu thị, nhà hàng, và trường học.
  • Không gian sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình và khách du lịch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.2 tỷ VNĐ (đã bao gồm VAT và kinh phí bảo trì)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm một cơ hội kinh doanh sinh lời, hoặc cho những ai muốn sở hữu một không gian sống tuyệt vời với đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.