Nhà phố Liên Hà Nam Định 80m² giá 5.368 tỷ - Vị trí đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Liên Hà Nam Định 80m² giá 5.368 tỷ - Vị trí đắc địa

5.368 tỷ
80 m² - 67 triệu/m²

Thành Phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

23 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
80 m²

Sở hữu ngay nhà phố mặt đường Liên Hà, thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:80m²
  • Bố trí:3.5 tầng, đầy đủ nội thất nhập khẩu sang trọng
  • Đặc điểm:Mặt tiền 5m, nở hậu 5.37m cực đẹp, hướng Tây ghé Nam, nhà xây mới hoàn thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Đa khoa tỉnh Nam Định chỉ 2 phút di chuyển
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, cực kỳ thuận tiện kinh doanh
  • Gần hệ thống trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Giao thông kết nối thuận lợi với các trục đường chính của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.368 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho gia đình muốn an cư lạc nghiệp hoặc nhà đầu tư mua để kinh doanh, cho thuê với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt nhất!