Nhà phố Lê Văn Thọ, Gò Vấp 64m² giá 11.39 tỷ - Full nội thất cao cấp, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Văn Thọ, Gò Vấp 64m² giá 11.39 tỷ - Full nội thất cao cấp, sẵn sàng ở ngay!

11.39 tỷ
64 m² - 178 triệu/m²

Hạnh Thông Tây, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà phố tại đường Lê Văn Thọ, phường Hạnh Thông Tây, quận Gò Vấp. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m² (4m x 16m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, bao gồm gara ô tô, phòng khách sang trọng, bếp rộng, 5 phòng ngủ, 6 WC, phòng giặt, phòng thờ, sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, có sổ hồng chính chủ, đầy đủ pháp lý

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Công viên Làng Hoa vài bước chân, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Gần chợ đêm Hạnh Thông Tây, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Hệ thống trường học các cấp trong bán kính vài phút di chuyển
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, đường trước nhà rộng rãi, xe hơi tránh nhau

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.39 tỷ VND – thương lượng chính chủ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp cho gia đình lớn, người muốn vừa ở vừa làm văn phòng công ty, hoặc các dịch vụ như spa, làm đẹp.

Liên hệ:

Liên hệ ngay E Cường để nhận thông tin đầy đủ và được hỗ trợ tư vấn tận tâm về căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam