Nhà phố Lê Văn Thiêm 48m² giá 21 tỷ - Phân lô ô tô tránh, thang máy tiện nghi! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Văn Thiêm 48m² giá 21 tỷ - Phân lô ô tô tránh, thang máy tiện nghi!

21 tỷ
48 m² - 438 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
48 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố Lê Văn Thiêm tuyệt đẹp! Đây là một bất động sản lý tưởng cho cả nhu cầu ở và kinh doanh văn phòng, với vị trí đắc địa, thiết kế hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 6 tầng, gồm 6 phòng ngủ, 5 phòng tắm, 1 phòng thờ, và sân phơi rộng rãi.
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng bằng bê tông cốt thép chắc chắn, có thang máy cao cấp, cửa sổ lớn tạo không gian thoáng đãng và sáng sủa.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí ngay gần phố Lê Văn Lương, thuận tiện di chuyển tới các khu vực lân cận.
  • Ngõ thông, ô tô tránh nhau, đảm bảo an toàn và thuận lợi cho việc gửi xe.
  • Cách các tiện ích như trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại chỉ vài bước chân.
  • Hạ tầng giao thông đồng bộ, gần các tuyến đường lớn, thuận tiện cho việc lưu thông.
  • Phù hợp cho kinh doanh văn phòng hoặc cho thuê với tiềm năng sinh lời cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi tại trung tâm, hoặc các nhà đầu tư đang muốn tìm kiếm một bất động sản sinh lời tại khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà.