Nhà Phố Lê Văn Sỹ Quận 3 85m² - Ô tô vào tận nhà, sổ hồng ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Lê Văn Sỹ Quận 3 85m² - Ô tô vào tận nhà, sổ hồng ngay!

27.5 tỷ
85 m² - 324 triệu/m²

Phường 14, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
85 m²

Tìm kiếm một tổ ấm riêng tư, đẳng cấp ngay giữa lòng Sài Gòn? Căn nhà phố trong khu compound trên đường Lê Văn Sỹ, Quận 3 chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn. Thiết kế hiện đại, tiện nghi tối ưu, sẵn sàng chào đón gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:85m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng với 4 phòng ngủ lớn, không gian sinh hoạt chung rộng rãi, thiết kế tối ưu công năng. Đặc biệt, ô tô có thể vào tận nhà.
  • Đặc điểm:Nằm trong khu compound an ninh 24/7, dân trí cao, yên tĩnh nhưng không kém phần sầm uất. Sổ hồng chính chủ, công nhận đủ diện tích.

Tiện ích xung quanh:

  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến trung tâm Quận 1, Quận 10, sân bay Tân Sơn Nhất.
  • Gần các trường học uy tín như THPT Nguyễn Thị Minh Khai, THCS Ngô Sĩ Liên.
  • Cách Bệnh viện Phụ sản Quốc tế Sài Gòn và Bệnh viện Y học cổ truyền chỉ vài phút di chuyển.
  • Thuận tiện mua sắm tại Chợ Nguyễn Văn Trỗi và nhiều siêu thị, cửa hàng tiện lợi trên đường Lê Văn Sỹ.
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng, quán cà phê sang trọng, đáp ứng mọi nhu cầu giải trí và ẩm thực.
  • An ninh tuyệt đối với hệ thống bảo vệ chuyên nghiệp trong khu compound.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:27.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đa thế hệ, những ai yêu thích sự riêng tư, an ninh nhưng vẫn muốn tận hưởng nhịp sống sôi động của trung tâm thành phố. Đặc biệt phù hợp với những gia đình sở hữu ô tô, muốn có chỗ đậu xe an toàn ngay tại nhà.