Nhà phố Lê Văn Sỹ 100m² giá 16.75 tỷ - Hẻm xe hơi thông thoáng, sổ hồng hoàn công! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Văn Sỹ 100m² giá 16.75 tỷ - Hẻm xe hơi thông thoáng, sổ hồng hoàn công!

16.75 tỷ (thương lượng)
100 m² - 168 triệu/m²

Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
100 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt đẹp trên đường Lê Văn Sỹ, Quận 3! Ngôi nhà nằm trong hẻm xe hơi thông thoáng, dễ dàng di chuyển vào nhà. Với diện tích 100m² (công nhận 91m²), chiều ngang lên đến 7.5m, ngôi nhà 4 tầng này được thiết kế hoàn hảo cho gia đình lớn với 7 phòng ngủ và 7 phòng tắm, cùng gara để xe hơi. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: 7 phòng ngủ, 7 phòng tắm, gara xe hơi
  • Đặc điểm: 4 tầng, sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt tiền đường Trường Sa, thuận tiện cho việc đi lại
  • Cách các trung tâm mua sắm và dịch vụ chỉ vài phút đi bộ
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.75 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đông người hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, hiện đại và tiện nghi tại trung tâm thành phố Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam