Nhà phố Lê Văn Quới, Bình Tân 42m² giá 5.15 tỷ - Hẻm rộng xe tải vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Văn Quới, Bình Tân 42m² giá 5.15 tỷ - Hẻm rộng xe tải vào tận nơi!

5.15 tỷ
42 m² - 123 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại Lê Văn Quới, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Căn nhà không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn thiết kế hiện đại, rất phù hợp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Đúc 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, hẻm 7m, xe tải quay đầu thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ BHH chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận như Quận 11, Quận 6, Tân Bình chỉ trong vài phút
  • Hệ thống giao thông phát triển, gần trạm xe buýt và các tuyến Metro tương lai
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.15 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, nhưng vẫn thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội