Nhà phố Lê Văn Lương 48m² giá 26 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Văn Lương 48m² giá 26 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời!

Hơn 26 tỷ
48 m² - 542 triệu/m²

Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
48 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại phố Lê Văn Lương, quận Cầu Giấy! Ngôi nhà lý tưởng này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn sở hữu thiết kế hiện đại, phù hợp cho việc kinh doanh văn phòng hay cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48m²
  • Bố trí: 7 tầng, thiết kế thông minh, phù hợp với nhiều mô hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, full thổ cư, vuông vắn, thang máy, ô tô tránh, có vỉa hè rộng rãi, tiện lợi cho việc dừng đỗ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Trần Duy Hưng và Big C Thăng Long
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận tiện cho con cái đi học
  • Gần bệnh viện 198, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế khi cần thiết
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng đến các quận nội thành và ngoại thành Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh sinh lời, hoặc gia đình muốn có không gian sống lý tưởng tại vị trí trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!