Nhà phố Lê Thúc Hoạch, Phú Thọ Hòa, 37,2m² giá 3,33 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Thúc Hoạch, Phú Thọ Hòa, 37,2m² giá 3,33 tỷ - Chính chủ bán gấp!

3.33 tỷ
40 m² - 83 triệu/m²

Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố Lê Thúc Hoạch tuyệt đẹp, tọa lạc tại phường Phú Thọ Hòa, quận Tân Phú. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37,2m² (4x9,3)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi rộng 4m5, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình nhỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Lê Thúc Hoạch và Văn Cao, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách chợ Phú Thọ Hoà khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Các trường học từ mẫu giáo đến trung học phổ thông trong bán kính 1km, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Triều An và các cơ sở y tế, đảm bảo sức khoẻ cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,33 tỷ VND
  • Sổ hồng riêng, sang tên công chứng trong ngày, hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% giá trị căn nhà.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một dự án phát triển sinh lời tại Tân Phú.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam