Nhà phố Lê Thành Phương Q8 22m² 1.735 tỷ Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Thành Phương Q8 22m² 1.735 tỷ Sẵn sàng ở ngay!

1.735 tỷ
22 m² - 79 triệu/m²

Phường 15, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
22 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố 3 tầng kiên cố tại trung tâm Quận 8 với mức giá cực kỳ hấp dẫn, mang đến không gian sống lý tưởng và tiện nghi cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m² (Ngang 7m x Dài 3.2m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu đúc kiên cố với 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, thiết kế tối ưu công năng, tặng kèm máy lạnh, chủ mới chỉ việc xách vali vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa, chỉ cách mặt tiền đường Lưu Hữu Phước khoảng 50m
  • Gần chợ Bình Đông và các cửa hàng tiện lợi, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giáo dục hoàn thiện với các trường như Tiểu học Ngô Gia Tự, THCS Bình Đông trong bán kính gần
  • Giao thông kết nối thuận tiện, dễ dàng di chuyển sang Quận 5, Quận 6 qua cầu Chà Và hoặc cầu Nhị Thiên Đường
  • Nằm trong khu dân cư hiện hữu ổn định, an ninh đảm bảo và hoàn toàn không vướng quy hoạch

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.735 tỷ VND (Có thương lượng nhẹ cho khách hàng thiện chí)
  • Pháp lý: Giấy tờ kê khai năm 99, số nhà Quận cấp, quy trình mua bán rõ ràng

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình từ 4-5 thành viên đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp tại khu vực nội thành TP.HCM với mức tài chính dưới 2 tỷ đồng.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà đẹp giá tốt tại Quận 8 thường trôi qua rất nhanh, quý khách vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà thực tế!