Nhà phố Lê Thanh Nghị 37m² giá 6.85 tỷ - Thiết kế hiện đại, nội thất xịn sò! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Thanh Nghị 37m² giá 6.85 tỷ - Thiết kế hiện đại, nội thất xịn sò!

6.85 tỷ
37 m² - 185 triệu/m²

Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố tuyệt đẹp tại đường Lê Thanh Nghị, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Với mức giá 6.85 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37.5m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, bếp, wc; Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1 phòng khép kín wc; Tầng 5: Phòng thờ, khu giặt và sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà mới nguyên, thiết kế tỉ mỉ, nội thất sang trọng, bếp nhập khẩu, sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như THCS Lê Văn Tám, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Vĩnh Tuy chỉ 800m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm, gần các tuyến xe buýt và Metro.
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại, muốn sống trong khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam