Nhà phố Lê Quýnh 25m² giá 1.67 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Quýnh 25m² giá 1.67 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời!

1.67 tỷ
25 m² - 67 triệu/m²

Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại phố Lê Quýnh, Hải Phòng! Với giá chỉ 1.67 tỷ, bạn đã có thể sở hữu một căn nhà 2.5 tầng lý tưởng cho việc mua sửa chữa, tạo ra giá trị gia tăng cho tài sản của mình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 2.5 tầng độc lập, thiết kế linh hoạt cho mọi nhu cầu sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong khu vực yên tĩnh, ô tô đỗ 24/24 sát nhà, thuận tiện cho việc ra vào và sinh hoạt hằng ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lê Quýnh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp không xa, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Vị trí thuận lợi di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, dân cư thân thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.67 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư ổn định, hoặc cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời từ việc sửa chữa và cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!