Nhà phố Lê Quý Đôn, Hai Bà Trưng, 24m² giá 7.9 tỷ - Nhà đẹp, ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Quý Đôn, Hai Bà Trưng, 24m² giá 7.9 tỷ - Nhà đẹp, ở ngay!

7.9 tỷ
24 m² - 329 triệu/m²

Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
24 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Lê Quý Đôn, Hai Bà Trưng! Đây là một sản phẩm siêu hiếm trên thị trường, với thiết kế hợp lý và vị trí đắc địa, chỉ cách Hồ Hoàn Kiếm vài phút đi bộ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách + bếp + WC; Tầng 2-4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ + WC; Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 5 tầng, xây dựng chắc chắn, thoáng trước sau, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Trần Hưng Đạo chỉ 500m, thuận tiện di chuyển vào trung tâm
  • Gần Hồ Hoàn Kiếm, nơi lý tưởng cho những buổi dạo bộ thư giãn
  • Chỉ vài phút đến Bệnh viện Hữu Nghị và Bệnh viện Việt Xô, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Nằm gần nhiều trường đại học lớn, thuận lợi cho sinh viên và gia đình
  • Khu vực sầm uất, đầy đủ tiện ích, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.9 tỷ VND, thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho gia đình nhỏ, các cặp đôi mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để định cư trong khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng giá!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam