Nhà phố Lê Quang Sung, Quận 6, 39.2m² giá 5 tỷ - Tiện xây mới ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Quang Sung, Quận 6, 39.2m² giá 5 tỷ - Tiện xây mới ngay!

5 tỷ
39.2 m² - 128 triệu/m²

Quận 6, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
39.2 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà phố tại đường Lê Quang Sung, Quận 6. Với vị trí đắc địa và nhiều tiềm năng phát triển, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39.2m² (3.7 x 13.2m), thêm 10m² sân
  • Bố trí: Nhà 1 trệt 1 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà cũ có thể sửa sang lại hoặc xây mới theo ý thích. Đường trước nhà rộng gần 3m, cách hẻm xe hơi quay đầu 10m.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cây Gõ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính như Lê Quang Sung, Minh Phụng, Hậu Giang
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh chóng với các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, công viên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng cho thuê hoặc xây dựng mới.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này!