Nhà phố Lê Quang Định Gò Vấp 183m² 72 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Quang Định Gò Vấp 183m² 72 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

72 tỷ
183 m² - 393 triệu/m²

Phường 01, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Năm xây dựng
2024
Diện tích
183 m²

Building góc 2 mặt tiền cực hiếm tại trục đường huyết mạch Lê Quang Định!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:183m² (8x22m)
  • Bố trí:1 hầm + 7 tầng (Tổng sàn 876m²)
  • Đặc điểm:Vị trí góc 2 mặt tiền cực đẹp, xây mới hoàn công 2024, đa công năng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Gò Vấp, thuận tiện mua sắm và giao thương
  • Gần Bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo tiện ích y tế
  • Kết nối giao thông thuận lợi với các trục đường lớn
  • Khu vực sầm uất, tập trung nhiều ngân hàng và văn phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:72 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng để làm trụ sở công ty, tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư sinh lời cao

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem thực tế và nhận thông tin chi tiết!