Nhà phố Lê Hữu Kiều Thủ Đức 138m² - Vị trí vàng kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Hữu Kiều Thủ Đức 138m² - Vị trí vàng kinh doanh

19 tỷ
138 m² - 138 triệu/m²

Phường Bình Trưng Tây, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 ngày trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
138 m²

Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm hoi tại mặt tiền đường Lê Hữu Kiều, phường Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức. Với vị trí đắc địa cách trục đường Nguyễn Thị Định chỉ 20m, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh hoặc xây dựng tòa nhà khai thác dòng tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 138m² (Ngang 6,65m, nở hậu 7,79m, dài 18m).
  • Bố trí: Thế đất nở hậu phong thủy cực tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường rộng rãi, khu dân cư hiện hữu sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện về các khu trung tâm tài chính Thủ Thiêm, An Phú và Thảo Điền.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Bình Trưng khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần trường THCS Nguyễn Văn Trỗi và hệ thống trường học các cấp, tiện lợi cho con em đi học.
  • Cách bệnh viện Lê Văn Thịnh chỉ 5 phút di chuyển, đảm bảo an sinh y tế.
  • Tiếp giáp các trục đường huyết mạch, dễ dàng kết nối đến các trung tâm thương mại lớn tại TP. Thủ Đức.
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng công ty và căn hộ dịch vụ cao cấp, tiềm năng cho thuê cực kỳ ổn định.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ (CHDV) để khai thác dòng tiền, hoặc khách hàng mua xây biệt thự phố cao cấp để an cư tại khu vực trung tâm TP. Thủ Đức.