Nhà phố Lê Hồng Phong Quận 10 37m² giá 7.8 tỷ - Sẵn sàng công chứng ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Hồng Phong Quận 10 37m² giá 7.8 tỷ - Sẵn sàng công chứng ngay!

7.8 tỷ
37 m² - 211 triệu/m²

Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà phố lý tưởng tại đường Lê Hồng Phong, Quận 10, nơi có không gian sống thoáng đãng và tiện nghi hiện đại. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một căn nhà đầy tiềm năng trong khu vực phát triển sôi động của thành phố Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m² (3.6 × 10m)
  • Bố trí: Nhà gồm 1 trệt và 2 lầu, với 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, không gian rộng rãi, thoáng mát.
  • Đặc điểm: Kết cấu bê tông cốt thép, ban công thoáng mát, hẻm 3m thông thoáng, khu vực an ninh đảm bảo.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước đến Vòng xoay Lý Thái Tổ, thuận tiện di chuyển.
  • Gần khu ẩm thực Hồ Thị Kỷ, nơi bạn có thể thưởng thức nhiều món ăn ngon.
  • Cách các trung tâm mua sắm và siêu thị chỉ trong vài phút đi xe.
  • Hệ thống trường học, bệnh viện và các dịch vụ thiết yếu xung quanh đầy đủ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi giữa lòng thành phố sôi động. Ngoài ra, đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và làm thủ tục công chứng ngay hôm nay!