Nhà phố Lê Đại Hành, Quận 11, 20m² giá 3.568 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lê Đại Hành, Quận 11, 20m² giá 3.568 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3.568 tỷ
20 m² - 178 triệu/m²

Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
20 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà phố tuyệt đẹp tại vị trí trung tâm Quận 11, gần mặt tiền Lê Đại Hành, nơi cuộc sống hiện đại và tiện nghi hội tụ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Nhà gọn gàng, vào ở ngay, thuộc khu dân cư ổn định, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Lê Đại Hành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1 và cấp 2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện An Sinh, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.568 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này hoàn hảo cho các gia đình trẻ hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!