Nhà phố Lâm Văn Bền, Tân Kiểng, Quận 7, 76m² giá 8.55 tỷ - Nhà mới vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lâm Văn Bền, Tân Kiểng, Quận 7, 76m² giá 8.55 tỷ - Nhà mới vào ở ngay!

8.55 tỷ
76 m² - 113 triệu/m²

Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
76 m²

Khám phá ngay ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại đường Lâm Văn Bền, phường Tân Kiểng, Quận 7, nơi bạn có thể tận hưởng không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với hẻm xe hơi thông thoáng, ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm mới ở thành phố Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76,9m² (ngang 4,9m x dài 16m)
  • Bố trí: Nhà trệt + 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Kết cấu đúc BTCT kiên cố, có sân, nhà mới đẹp, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Kiểng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ
  • Gần trung tâm thương mại, đáp ứng nhu cầu vui chơi và giải trí
  • Khu vực ẩm thực phong phú, đa dạng lựa chọn ăn uống
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8,55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn sống gần gũi với thiên nhiên và tận hưởng cuộc sống yên bình tại Quận 7. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam