Nhà phố Lâm Tiên, Đông Anh 76m² - Vị trí đắc địa, kinh doanh cực tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lâm Tiên, Đông Anh 76m² - Vị trí đắc địa, kinh doanh cực tốt

12 tỷ
76 m² - 158 triệu/m²

Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội

5 giờ trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
76 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản mặt phố tại vị trí đắc địa bậc nhất Đông Anh. Căn nhà mặt phố Lâm Tiên với diện tích 76m² không chỉ là không gian an cư lý tưởng mà còn là tài sản tích lũy mang lại dòng tiền ổn định từ việc cho thuê, hoặc cực kỳ phù hợp để kinh doanh mọi ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: Nhà mặt phố thiết kế tối ưu, mặt tiền 4.4m nở hậu mang lại tài lộc cho gia chủ
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng rãi, thoáng mát, khu vực dân trí cao, sầm uất, hiện đại, hạ tầng phát triển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp từ mầm non đến THPT Nguyên Khê, thuận tiện đưa đón con em
  • Cách bệnh viện Đa khoa Đông Anh chỉ vài phút di chuyển, an tâm chăm sóc sức khỏe
  • Bán kính 500m đầy đủ siêu thị, cửa hàng tiện lợi và chợ dân sinh phục vụ nhu cầu hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng tới các trục đường huyết mạch như Quốc lộ 3 và đường Võ Nguyên Giáp
  • Khu vực kinh doanh sầm uất với nhiều dịch vụ ngân hàng, nhà hàng, cafe xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền với dòng tiền cho thuê sẵn có. Đồng thời, đây cũng là lựa chọn tuyệt vời cho những gia đình muốn an cư tại khu vực trung tâm, văn minh, hạ tầng hoàn thiện tại Đông Anh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết, xem nhà trực tiếp và nhận mức giá ưu đãi nhất từ chủ sở hữu.