Nhà phố Lâm Hạ, Long Biên 80m² giá 15.48 tỷ - Tặng xe ô tô KIA! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lâm Hạ, Long Biên 80m² giá 15.48 tỷ - Tặng xe ô tô KIA!

15.48 tỷ
80 m² - 194 triệu/m²

Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
80 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà phố Lâm Hạ, Long Biên với diện tích 80m², 6 tầng, có thang máy nhập khẩu và nội thất cao cấp. Đây là vị trí đắc địa nhất khu vực Long Biên, mang lại môi trường sống an sinh tuyệt vời cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 6 tầng với thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Thang máy nhập khẩu, nội thất sang trọng, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Lâm Hạ chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đức Giang, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận nội thành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.48 tỷ VND (chủ thiện chí, có thể thương lượng)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các gia đình mong muốn tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh và an toàn tại Long Biên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.