Nhà phố Lâm Hạ 42m² 5 tầng - Ô tô dừng đỗ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lâm Hạ 42m² 5 tầng - Ô tô dừng đỗ

16.95 tỷ
42 m² - 404 triệu/m²

Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

2 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
42 m²

Nhà dân xây phân lô phố Lâm Hạ (Bồ Đề, Long Biên) vị trí lõi trung tâm, vỉa hè rộng ô tô dừng đỗ ngày đêm, vừa ở sướng vừa dễ khai thác cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:42m²
  • Bố trí:5 tầng, 3 phòng ngủ khép kín, công năng tối ưu cho gia đình
  • Đặc điểm:Ngõ thông thoáng, sạch sẽ; khu dân cư cao cấp, dân trí cao; cách mặt phố Lâm Hạ vài bước chân, kết nối nhanh sang trung tâm

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực xung quanh có hệ thống trường học các cấp, thuận tiện đưa đón con em
  • Gần chợ và các cửa hàng tiện lợi, mua sắm nhu yếu phẩm nhanh gọn
  • Tiện di chuyển tới bệnh viện/phòng khám trong khu vực, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Kết nối giao thông thuận lợi, đón đầu hướng cầu Trần Hưng Đạo, đi lại sang nội đô linh hoạt
  • Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, phù hợp ở lâu dài hoặc cho thuê ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:16.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần nhà trung tâm Long Biên, ưu tiên chỗ đỗ ô tô thuận tiện; hoặc nhà đầu tư muốn tài sản dòng tiền tại khu dân cư đồng bộ, dễ cho thuê.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà phân lô vỉa hè ô tô dừng đỗ tại Lâm Hạ, hãy nhắn để nhận thêm thông tin chi tiết và sắp lịch xem nhà phù hợp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam