Nhà Phố Lạch Tray Hải Phòng 62m² 4 Tầng - Ô tô vào nhà, Full nội thất | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Phố Lạch Tray Hải Phòng 62m² 4 Tầng - Ô tô vào nhà, Full nội thất

6,29 tỷ
62 m² - 101 triệu/m²

Phường Lạch Tray, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
62 m²

Nhà đẹp, ô tô vào tận nhà tại tuyến 2 Lạch Tray, Hải Phòng - Sẵn sàng đón chủ nhân mới, chỉ cần xách vali vào ở!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:62m²
  • Bố trí:Nhà độc lập 4 tầng, mặt tiền rộng 5,4m, có sân cổng riêng để xe thoải mái.
  • Đặc điểm:Thiết kế hiện đại, chủ nhà để lại toàn bộ nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên mặt tiền đường Lạch Tray sầm uất, tuyến giao thông huyết mạch của thành phố.
  • Gần chợ Lạch Tray, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Khu vực tập trung nhiều trường học các cấp, đảm bảo môi trường học tập tốt cho con em.
  • Dễ dàng tiếp cận các siêu thị lớn và trung tâm thương mại.
  • Kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực trọng điểm của thành phố Hải Phòng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6,29 tỷ (có thỏa thuận)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn an cư tại vị trí trung tâm, đồng thời có thể kết hợp kinh doanh tại nhà hoặc mở tiệm do mặt tiền rộng và vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước tại Lạch Tray với giá ưu đãi! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và lịch xem nhà.