Nhà phố Lạc Long Quân Quận 10 79m² giá 9.4 tỷ - Sổ hồng hoàn công đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà phố Lạc Long Quân Quận 10 79m² giá 9.4 tỷ - Sổ hồng hoàn công đầy đủ!

9.4 tỷ
79 m² - 119 triệu/m²

Phường 04, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
79 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà phố tuyệt vời tại Lạc Long Quân, Quận 10. Với diện tích 79m², căn nhà này được thiết kế 4 tầng, phù hợp cho gia đình ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê văn phòng, căn hộ dịch vụ, spa...

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế thông minh, có thể cải tạo theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Sổ hồng vuông vức, pháp lý đầy đủ, hoàn công xong

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ngã Tư Bảy Hiền, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Hẻm xe hơi yên tĩnh, an ninh, phù hợp cho gia đình
  • Gần các dịch vụ tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Phù hợp để mở văn phòng hoặc kinh doanh nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, nhà đầu tư hoặc những ai cần không gian sống và làm việc tiện lợi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà. Cơ hội không chờ đợi ai!